Tivi Samsung 55AU7700 Smart 4K 55 Inch
Liên hệ: 0967289678
Hotline: 0967 289 678 - 0913 273 506
  • Liên hệ: 0967289678
  • Số lượt xem sản phẩm : 1302
  • :  Còn Hàng
1 Xuất xứ Việt Nam
2 Bảo hành 2 năm
3 Loại Tivi Smart Tivi
4 Kích thước màn hình 55"
5 Khoảng kích thước màn hình Từ 55 - 64 inch
6 Công nghệ màn hình LED
7 Độ phân giải Ultra HD 4K (3840 x 2160 Pixel)
8 Bluetooth
9 Wifi
10 Cổng HDMI 3 cổng
11 Cổng USB 1 cổng
12 Hệ điều hành Tizen OS
13 Remote thông minh Điều khiển One Remote Control: Điều khiển thông minh sử dụng cho mọi thiết bị
17 Tổng công suất loa 20W