Tivi QLED 4K 65 inch Samsung QA65Q60B
Liên hệ: 0967289678
- Liên hệ: 0967289678
- Số lượt xem sản phẩm : 863
Loại Tivi:
Kích cỡ màn hình:
65 inch -
Độ phân giải:
Loại màn hình:
Hệ điều hành:
Tizen™ -
Chất liệu chân đế:
Nhựa -
Chất liệu viền tivi:
Nhựa -
Nơi sản xuất:
Việt Nam -
Năm ra mắt:
2022
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh:
Bộ xử lý:
Bộ xử lý Quantum 4K Lite -
Tần số quét thực:
60 Hz
Tiện ích
Điều khiển tivi bằng điện thoại:
Điều khiển bằng giọng nói:
Bixby (Chưa có tiếng Việt)
Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
Google Assistant có tiếng Việt
Chiếu hình từ điện thoại lên TV:
Remote thông minh:
Ứng dụng phổ biến:
Tiện ích thông minh khác:
Watch Together
Gọi video qua Google Duo (mua thêm camera)
Multi View chia nhỏ màn hình tivi
Bức tường âm nhạc Music Wall
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa:
20W -