Smart Tivi LG 65UN721C0TF 4K 65 inch
Liên hệ: 0967289678
Hotline: 0967 289 678 - 0913 273 506
  • Liên hệ: 0967289678
  • Số lượt xem sản phẩm : 1052
  • :  Còn Hàng
Loại Tivi: Smart Tivi
Kích cỡ màn hình: 65 inch
Độ phân giải: Ultra HD 4K
Kết nối
Kết nối Internet: Cổng LAN, Wifi
Cổng AV: Có cổng Composite
Cổng HDMI: 3 cổng
Cổng xuất âm thanh: HDMI ARC, Digital Audio Out
USB: 2 cổng
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2C
Thông tin Smart tivi/ Internet tivi
Hệ điều hành, giao diện: WebOS
Các ứng dụng sẵn có: Youtube, Netflix, Trình duyệt web, LG Content Store
Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm: MyTV, Nhaccuatui, Clip TV, Spotify, ZingTV, FPT Play
Remote thông minh: Có Magic Remote (tìm kiếm bằng giọng nói có hỗ trợ tiếng Việt)
Điều khiển tivi bằng điện thoại: Bằng ứng dụng LG TV Plus
Kết nối Bàn phím, chuột: Có
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ xử lý hình ảnh: HDR10 Pro, 4K Upscaler, HLG, Active HDR, Tấm nền IPS
Tần số quét thực: 50 Hz
Công nghệ âm thanh: Dolby Digital, DTS Virtual:X, Clear Voice III
Tổng công suất loa: 20 W